Bayanin Samfura
- Mafi dacewa don tafiyar da kebul mai amfani da yawa a bayan bango, ta sama ta wuraren rarrafe, da ƙarƙashin benaye.
- Cikakke ga kowane wuri mai wuyar isa!
- Sanduna masu rufin polypropylene masu haske waɗanda ba ƙarfe/marasa aiki ba suna kare wayoyi masu laushi.
- Sandunan da aka haɗa da sauƙi suna ba da sassaucin sarrafawa.Za a iya haɗa sandunan tsawo tare don cimma tsayin da ake bukata.
- Ya fi sauri da sauƙi fiye da kifin lantarki na zamani don tafiyar da kebul. Yanzu zaku iya turawa ko ja da kebul ciki ko wajen magudanar ruwa.
- Guga filastik mai haske, mai sauƙin ɗauka da adanawa, bututun kayan pc yana da ƙarfi kuma mai ƙarfi.
Abubuwan da aka gyara
Yawancin lokaci, sandunan turawa saiti 1 sun haɗa da abubuwa masu zuwa:
- 10 pcs fiberglass sanduna tare da ƙarshen dacewa a kowane ƙarshen (namiji ɗaya / mace ɗaya).
- 1 pc brass ƙugiya - ƙugiya mai dorewa don kama kebul ko magudanar ruwa mai sassauƙa don cire shi.
- 1 pc na ja ido tare da zobe ( hawan zobe cikin ido) - kayan aiki ne mai sauƙi na haɗa ƙaramin kebul ko waya zuwa ƙarshen sanda, don tura ko ja shi zuwa wurin da ake buƙata.
- 1 pc m Tukwici - An yi shi daga sassauƙa da kayan bazara, yana iya taimakawa sanda ta gudu ta kunkuntar lanƙwasa ko sasanninta.
- 1 pc spherical sanda end, kayan aiki ne don tura sanduna ta wurin cunkoso, ba tare da cikas ko haifar da lalacewa ba.
- 1 pc kifin tef fastener, ana amfani dashi don taimakawa tef ɗin kifi mafi dacewa don amfani.
- 1 bututun filastik mai haske tare da toshe ƙarshen 2 Ciki.

Masu alaƙa Kayayyakin